โอนย้ายข้าราชการ > โอนย้ายข้าราชการ

แชร์ประสบการณ์ทำเรื่องขอโอน

<< < (3/23) > >>

chocolate07:
เรื่องโอนย้ายนี่ เป็นเรื่องยากส์จริงๆนะ ยิ่งถ้าเส้นไม่ใหญ่พอนี่ ต้องทำใจเผื่อไว้อย่างแร....ง
แต่ก็อย่าเพิ่งหมดหวังกันนะจ๊ะ สักวันต้องเป็นวันของเราแน่นอน....

deeja250:
เราก็ไม่มีเส้นนะ กำลังลุ้นว่าจะได้ย้ายมั้ย

jak2521:
ใครอยากมาทำงานที่ศูนย์ราชการบ้าง

yaipatcharin:

--- อ้างจาก: chocolate07 ที่ กันยายน 17, 2010, 05:26:20 pm ---เรื่องโอนย้ายนี่ เป็นเรื่องยากส์จริงๆนะ ยิ่งถ้าเส้นไม่ใหญ่พอนี่ ต้องทำใจเผื่อไว้อย่างแร....ง
แต่ก็อย่าเพิ่งหมดหวังกันนะจ๊ะ สักวันต้องเป็นวันของเราแน่นอน....

--- End quote ---

ช่ายแล้วจ้า สู้ต่อไป สักวันต้องเป็นของเรา  8) 8)

littleha:

--- อ้างจาก: jak2521 ที่ กันยายน 17, 2010, 08:28:15 pm ---ใครอยากมาทำงานที่ศูนย์ราชการบ้าง

--- End quote ---

ตำแหน่งอะไร หน่วยงานอะไร

เราตำแหน่ง นักจัดการฯปฏิบัติการ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

ตอบ

Go to full version