ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามการแต่งกายไปสอบตำรวจครับ  (อ่าน 5561 ครั้ง)

wit

• ผู้ใหญ่บ้าน
  • **
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0
๑.๓ การแต่งกายของผู้เข้าสอบทุกคน ให้ใส่เสื้อแขนสั้นไม่มีกระดุม กางเกงวอร์ม รองเท้าพละ เท่านั้น

ตรงเสื้อแขนสั้นไม่มีกระดุมเนี่ยะ   ใ้ช้  เสื้อโปโล  ได้ไหมครับ  หรือว่า เป็นเสื้อยืด เลย

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามการแต่งกายไปสอบตำรวจครับ  (อ่าน 5561 ครั้ง)

งานราชการ

• ผู้ตรวจการฯ
  • ผู้ว่าฯ
  • ราษฎรดีเด่น: +37/-1
  • "ผมรักในหลวง"
Re: สอบถามการแต่งกายไปสอบตำรวจครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2011, 08:45:29 am »
ผมว่าใส่แค่โปโลก็ได้มั้งครับหรือไม่งั้นก็ใส่ทั้งสองตัวเลยเสื้อยืดธรรมดาข้างในโปโลข้างนอก อิอิ
.....

“เกลียดจริงๆ พวกเห็นแก่ตัว”

wit

• **
Re: สอบถามการแต่งกายไปสอบตำรวจครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2011, 12:37:22 pm »
ว่าจะทำอย่างนั้นล่ะครับ ใส่โปโลไปก่อน ยัดเสื้อยืดไว้ในกระเป๋า เผื่อไว้ก่อน  ;D ;D ;D ;D

งานราชการ

• ผู้ตรวจการฯ
  • ผู้ว่าฯ
  • ราษฎรดีเด่น: +37/-1
  • "ผมรักในหลวง"
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2011, 12:43:22 pm »
โชคดีคับๆ ขอให้สอบได้  ^^
.....

“เกลียดจริงๆ พวกเห็นแก่ตัว”

wit

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2011, 02:55:51 pm »
 :-* :-*  ขอบคุณครับพี่   :-* :-*

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: