ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเพื่อน ๆ หน่อยค่ะเกี่ยวกับการโอนย้าย  (อ่าน 2804 ครั้ง)

bonus

• บุคคลทั่วไป
เราเพิ่งโอนมาจากหน่วยงานหนึ่งประมาณ 5-6 เดือน ตอนนี้อยากย้ายกลับที่เดิม (โอนมารับตำแหน่ง นักวิชาการที่เดิม ทั่วไป) เราทำเรื่องขอโอนกลับตอนนี้จะน่าเกลียดหรือเปล่า ตอนนี้เราเบื่อที่นี่มากกกกกกกกกกกกกกกกก ขอถามความคิดเห็นจากเพื่อน ๆ หน่อยนะว่ายังไง โอนได้เปล่า ขอบคุณจ้า

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเพื่อน ๆ หน่อยค่ะเกี่ยวกับการโอนย้าย  (อ่าน 2804 ครั้ง)

dokrak

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
Re: สอบถามเพื่อน ๆ หน่อยค่ะเกี่ยวกับการโอนย้าย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2010, 03:50:34 pm »
แบบนี้เขาจะเรียกว่าหนีเสือปะจรเข้หรือเปล่านะ

^-^...น้ำหนึ่ง...^o^

• กำนัน
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0
Re: สอบถามเพื่อน ๆ หน่อยค่ะเกี่ยวกับการโอนย้าย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2010, 03:55:48 pm »
โอนกลับได้อยู่แล้ว ถ้าที่เก่า เขารับ

gitikun

• ลูกบ้าน
  • *
นักวิชาที่ดิน ไม่ได้หรือครับ   ผมอยากไปบ้างครับ

Unlee

• ลูกบ้าน
  • *
ตอนนี้อยู่ที่ใหนละ เผื่อเราอยากไป

bonus

อยู่ กท.อุตสาหกรรมจ้า

plum2553

แล้วเหตุผลที่ขอโอนตอนนั้นเกี่ยวกับอะไรเหรอ ทุกที่ก็มีปัญหาเหมือนกันนั่นแหล่ะ แต่เอาใจช่วยให้กลับได้ล่ะกัน :)

bonus

ขอบใจจ้า :'(

CJ

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0
สวัสดีคุณ Bonus อยู่หน่วยงานไหนของอุตสาหกรรมค่ะ อยากทำงานเกี่ยวก้บอุตสาหกรรม เผื่อสับเปลี่ยนกันได้ค่ะ

littleha

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +5/-0
คุณ bonus  เห็นท่าไม่ดีก็ไปต่อเถอะ  ถ้าไปได้นะ 8) 8)

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: