ผู้เขียน หัวข้อ: ใครสนใจมาขอนแก่นบ้างค่ะ  (อ่าน 1005 ครั้ง)

rungtawan

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ใครสนใจมาขอนแก่นบ้างค่ะ
« เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2010, 02:13:10 pm »
 :oตอนนี้ทำงานอยู่ศูนย์วิจัยและพัฒนาการสัตวแพทย์ภาคตะวันออกเฉียงเหนือตอนบน  จังหวัดขอนแก่น  ตำแหน่งเจ้าพนักงานธุรการ  อยากกลับหนองบัวลำภูค่ะ  มีใครสนใจเปลี่ยนมั้ยค่ะ :(

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครสนใจมาขอนแก่นบ้างค่ะ  (อ่าน 1005 ครั้ง)

deeja250

• ลูกบ้าน
  • *
Re: ใครสนใจมาขอนแก่นบ้างค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 10:33:45 am »
พี่รุ่ง ก็เห็น อบต. หนองบัวรับโอนไม่ใช่เหรอ :)

rungtawan

• ลูกบ้าน
  • *
Re: ใครสนใจมาขอนแก่นบ้างค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 04:42:13 pm »
รับโอนอยู่ค่ะ  แต่ว่าตอนนี้ยังไม่อยากจะลงไปส่วนท้องถิ่นค่ะ  เดี๋ยวถ้าไม่มีทางลงจริง  ๆ   พี่ก็คงจะลงท้องถิ่นค่ะ  แล้วน้องจุ๋มล่ะเป็นไงบ้าง ;D

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: