ผู้เขียน หัวข้อ: การสับเหลี่ยนหรือโอนย้าย ข้าราชการ ตำแหน่ง เจ้าพนักงานธุรการ ร่วมลงความเห็นครับ  (อ่าน 4501 ครั้ง)

kenzo

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
คุณ pupe72 คุณต้องการย้ายไปอยู่สรรพากรที่ไหนครับ ตอนนี้ผมก้ออยู่สรรพากร อยากย้ายกลับเหนือ

ผู้เขียน หัวข้อ: การสับเหลี่ยนหรือโอนย้าย ข้าราชการ ตำแหน่ง เจ้าพนักงานธุรการ ร่วมลงความเห็นครับ  (อ่าน 4501 ครั้ง)

panaddanie

• ลูกบ้าน
  • *
เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน สพท.ตราด ต้องการโอนย้ายสับเปลี่ยนไปที่จ.อุบลฯ หรือ จังหวัดใกล้เคียง (ศรีสะเกษ,อำนาจเจริญ,ยโสธร)คุยกันได้นะคะ 081-5479626 หรือ panaddanie@hotmail.com

dao

• ลูกบ้าน
  • *
จพง.ธุรการปฏิบัติงาน จังหวัดชลบุรี อยากโอนกลับสระแก้วปราจีน ::)

joktad

• ลูกบ้าน
  • *
เจ้าพนักงานธุรการ ปฏิบัติงาน กรมเจ้าท่า อยากย้ายกลับโคราชค่ะ  joktad@hotmail.com

pupe72

• ลูกบ้าน
  • *
อยากเปลี่ยนกระทรวงคะ ที่ไหนก็ได้ ในเชียงใหม่ คงไม่ย้ายจากเชียงใหม่หรอกคะ
เพราะลูกเรายังเล็ก

rungtawan

• ลูกบ้าน
  • *
 ::)Noonoi22  ย้ายมาอยู่ขอนแก่นก่อนไหมค่ะ  ใกล้โคราชอยู่นะ 

zaajingdijaa

• ลูกบ้าน
  • *
เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน  อยู่เชียงราย อยากย้ายไป เชียงใหม่ พะเยา ลำปาง ผู้ใดใน 3 จังหวัดนี้ ต้องการคนทดแทนติดต่อ hikaru_jaa@hotmail.com

kaykai06

• ลูกบ้าน
  • *
อยากย้ายไปที่ ขอนแก่น อุดร สกล หนองคาย นครพนม จพ.ธุรการค่ะ
ตอนอยู่สำนักงานประกันสังคมจังหวัดสระแก้ว
kaykai_06@hotmail.com

aran

• ลูกบ้าน
  • *
ธุรการปฏิบัติงาน อยู่ที่ กรมอนามัย  นนทบุรี อยากย้าย/โอน/สับเปลี่ยน  กลับบ้านที่จ.ชัยภูมิ หรือนครราชสีมา  ขอนแก่น
ตำแหน่งเดิมหรือตำแหน่งใดก็ได้ที่เกื้อกูลกันได้ สนใจติดต่อ avika_1982@hotmail.com

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: