ผู้เขียน หัวข้อ: กรมชลประทาน รับสมัครคัดเลือกบุคคลเข้ารับราชการ  (อ่าน 14308 ครั้ง)

งานราชการ

• ผู้ตรวจการฯ
  • ผู้ว่าฯ
  • ราษฎรดีเด่น: +37/-1
  • "ผมรักในหลวง"
กรมชลประทาน รับสมัครคัดเลือกบุคคลเข้ารับราชการ

ตำแหน่งนายช่างเครื่องกลปฏิบัติงาน
ตำแหน่งนายช่างสำรวจปฏิบัติงาน
ตำแหน่งนายช่างชลประทานปฏิบัติงาน
ตำแหน่งนายช่างโยธาปฏิบัติงาน
ตำแหน่งเจ้าพนักงานเครื่องคอมพิวเตอร์ปฏิบัติงาน
ตำแหน่งเจ้าพนักงานพัสดุปฏิบัติงาน
ตำแหน่งเจ้าพนักงานการเงินเเละบัญชีปฏิบัติงาน
ตำแหน่งเจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน

รับสมัคร 15 มีนาคม พ.ศ. 2553 ถึง 2 เมษายน พ.ศ. 2553

รายละเอียด ที่นี่ หรือ ที่นี่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 09, 2010, 12:41:08 pm โดย งานราชการ »

ผู้เขียน หัวข้อ: กรมชลประทาน รับสมัครคัดเลือกบุคคลเข้ารับราชการ  (อ่าน 14308 ครั้ง)
.....

“เกลียดจริงๆ พวกเห็นแก่ตัว”

หาดทรายขาว

• กำนัน
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
  • เลขาธิการ Web จร้า
^
^
^
^
^
^

เปิดบ่ได๋

เจ๊า :-\
ความใฝ่ฝันสูงสุดคือ สรรพากร และ ศาลยุติธรรม สู้ๆๆ!!!!โว้ย

Paranoid

• ผู้ใหญ่บ้าน
  • **
  • ราษฎรดีเด่น: +14/-0
  • ท้องฟ้าย่อมมีเวลาเปลี่ยนสี
    • http://whoknown.blogspot.com
^
^
^
^
^
^

เปิดบ่ได๋

เจ๊า :-\

เปิดได้นะครับ

งานราชการ

• ผู้ว่าฯ
ถ้ายังไม่ได้ ผมเพิ่มลิ้งให้แล้วนะครับ
.....

QarthitQ

• ลูกบ้าน
  • *
เซ็งเลย สอบผ่านภาค ก. ปริญญาตรี แต่ก็ไม่มีสิทธิ์ :-* :-* :-*

งานราชการ

• ผู้ว่าฯ
ทำไมไม่มีสิทธิ์ละครับ
.....

QarthitQ

• ลูกบ้าน
  • *
ก็ตำแหน่งนายช่างเครื่องกลปฏิบัติงานมันใช้วุฒิ ปวส. ครับ ผมยังไม่ได้สอบภาค ก. ระดับ ปวส. ครับ แต่ ภาค ก. ป.ตรี ผ่านแล้วครับ  ก็เลยเซ็ง (ถ้าผ่าน ป.ตรี น่าจะใช้สอบระดับ 1, 2 ,3 ได้น๊า ไม่เข้าใจว่าคิดยังไง)

งานราชการ

• ผู้ว่าฯ
ก็ตำแหน่งนายช่างเครื่องกลปฏิบัติงานมันใช้วุฒิ ปวส. ครับ ผมยังไม่ได้สอบภาค ก. ระดับ ปวส. ครับ แต่ ภาค ก. ป.ตรี ผ่านแล้วครับ  ก็เลยเซ็ง (ถ้าผ่าน ป.ตรี น่าจะใช้สอบระดับ 1, 2 ,3 ได้น๊า ไม่เข้าใจว่าคิดยังไง)

แปลกแต่จริงครับ เหอะๆ

เสียดายแทนเลยแบบนี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 16, 2010, 09:54:42 pm โดย งานราชการ »
.....

^-^...น้ำหนึ่ง...^o^

• กำนัน
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0
ก็ตำแหน่งนายช่างเครื่องกลปฏิบัติงานมันใช้วุฒิ ปวส. ครับ ผมยังไม่ได้สอบภาค ก. ระดับ ปวส. ครับ แต่ ภาค ก. ป.ตรี ผ่านแล้วครับ  ก็เลยเซ็ง (ถ้าผ่าน ป.ตรี น่าจะใช้สอบระดับ 1, 2 ,3 ได้น๊า ไม่เข้าใจว่าคิดยังไง)

แปลกแต่จริงครับ เหอะๆ

เสียดายแทนเลยแบบนี้

รออีกหน่อย เดี๋ยวก็ต้องมีสักที่แหละเปิดสอบ
ระดับ ป.ตรี กับ ปวช.และ ปวส. จะเทียบเป็นระดับเดียวกันได้ไง
กรอบอัตราไม่เหมือนกันค่ะ

งานราชการ

• ผู้ว่าฯ
ประกาศกรมชลประทาน เรื่อง รายชื่อผู้สมัครสอบแข่งขันเพื่อบรรจุบุคคลเข้ารับราชการในกรมชลประทาน

รายละเอียด
.....

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: