ผู้เขียน หัวข้อ: สรรพากรมาคุยกันค่ะ  (อ่าน 17891 ครั้ง)

anchan

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
Re: สรรพากรมาคุยกันค่ะ
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2010, 10:53:58 am »
สรรพากรปฏิบัติงาน อยู่ สท.22 อยากย้ายกลับใต้จังหวัดใดก็ได้ ใครมีคำแนะนำดีๆ แจ้งข่าวกันบ้าง

อยู่ 22 เหมือนกัน เราก็อยากกลับเหนือ อยู่ชั้นใหนเหรอ ว่างๆ มาชั้น G บ้างน่ะ มาคุยกัน

ตอนนี้อยู่บางรัก3 กำลังจะย้ายไปอยู่ทีม17 ชั้น16 คุณชื่อไรเหรอ อยากรู้จักนะ เราไม่รู้จักใครเลย
 ::)

ทำไมพื้นที่ 22 มีหลายชั้นอย่างนั้นอ่ะค่ะ หรือเช่าเป็นชั้นๆ

ผู้เขียน หัวข้อ: สรรพากรมาคุยกันค่ะ  (อ่าน 17891 ครั้ง)

pongpong

• บุคคลทั่วไป
Re: สรรพากรมาคุยกันค่ะ
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2014, 02:44:41 pm »
แฟนได้บรรจุ เป็น นักตรวจสอบภาษี  ของ สรรพการ  พื้นที่ 27  กทม.  ครับ  เริ่มงาน  7  ก.ค.57  ต้องทำงานกี่เดือนครับ  ถึงมีสิทธิ์ขอทำเรื่อง โอน ย้าย กลับบ้านต่างจังหวัดได้อะครับ  รบกวนผู้รู้ช่วยตอบด้วยนะครับ  ขอบคุณมากครับ....จะให้แฟน โอน ย้าย กลับบ้าน ที่ โคราช ครับ...

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: