พูดคุย - ถามตอบ > ถามตอบ ปัญหาต่างๆ

ถาม...การตรวจสอบวุฒิ

<< < (3/3)

ลุงรัก:
ที่ว่ามาก็พอรู้คร่าวๆแล้วหละครับ

แต่หนังสือ กคศ. รับรองวุฒิ เค้าออกมาเพื่ออะไร  เพื่อใช้สมัครสอบครูได้ตรงตามสาระหรืออย่างไร เท่านั้นหละครับ

ขอบคุณครับ

Tuky:

--- อ้างจาก: ลุงรัก ที่ กุมภาพันธ์ 01, 2010, 05:25:35 am ---ที่ว่ามาก็พอรู้คร่าวๆแล้วหละครับ

แต่หนังสือ กคศ. รับรองวุฒิ เค้าออกมาเพื่ออะไร  เพื่อใช้สมัครสอบครูได้ตรงตามสาระหรืออย่างไร เท่านั้นหละครับ

ขอบคุณครับ

--- End quote ---
อยากให้บอร์ดนี้มีตัวแทน/ผู้แทน กคศ. หรือ อ.ก.ค.ศ.อยู่ด้วย เด้
จะได้พากันหายสงสัยกันซะทีเพราะข้าน้อยก็ยังสงสัยประเด็นเดียวกันกะคุณรักอยู่เหมือนกัน
จิงมั๊ยคะคุณรัก ???

ลุงรัก:

--- อ้างจาก: Tuky ที่ กุมภาพันธ์ 01, 2010, 08:16:09 am ---
--- อ้างจาก: ลุงรัก ที่ กุมภาพันธ์ 01, 2010, 05:25:35 am ---ที่ว่ามาก็พอรู้คร่าวๆแล้วหละครับ

ขอบคุณครับ

อยากให้บอร์ดนี้มีตัวแทน/ผู้แทน กคศ. หรือ อ.ก.ค.ศ.อยู่ด้วย เด้
จะได้พากันหายสงสัยกันซะทีเพราะข้าน้อยก็ยังสงสัยประเด็นเดียวกันกะคุณรักอยู่เหมือนกัน
จิงมั๊ยคะคุณรัก ???

จ้า

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

ตอบ

Go to full version