ผู้เขียน หัวข้อ: เทศบาลเมืองพิบูลมังสาหาร รับสมัครสอบแข่งขันเพื่อบรรจุบุคคลเป็นพนักงานเทศบาล  (อ่าน 5159 ครั้ง)

งานราชการ

• ผู้ตรวจการฯ
  • ผู้ว่าฯ
  • ราษฎรดีเด่น: +37/-1
  • "ผมรักในหลวง"
เทศบาลเมืองพิบูลมังสาหาร รับสมัครสอบแข่งขันเพื่อบรรจุบุคคลเป็นพนักงานเทศบาล

สายงานเริ่มต้นจากระดับ 1
เจ้าหน้าที่ทะเบียน
เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล
เจ้าหน้าที่การเงินและบัญชี
เจ้าหน้าที่จัดเก็บรายได้

สายงานเริ่มต้นจากระดับ 2
เจ้าพนักงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย
เจ้าพนักงานจัดเก็บรายได้

สายงานเริ่มต้นจากระดับ 3
นักวิชาการศึกษา
นิติกร
สถาปนิก
เจ้าหน้าที่ทะเบียนและบัตร

รับสมัคร 21 ม.ค. - 15 ก.พ. 2553

รายละเอียด

ผู้เขียน หัวข้อ: เทศบาลเมืองพิบูลมังสาหาร รับสมัครสอบแข่งขันเพื่อบรรจุบุคคลเป็นพนักงานเทศบาล  (อ่าน 5159 ครั้ง)
.....

“เกลียดจริงๆ พวกเห็นแก่ตัว”

หาดทรายขาว

• กำนัน
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
  • เลขาธิการ Web จร้า
ก็น่าสนเหมือนกันนะอยู่อุบล ??? เพราะบ้านยายหนุก็อยู่นั้น แต่อยู่คนละอ.

แต่เป็นโชคดีของหนู 2 ข้อที่ไม่ได้มีสิทธิสอบ ;D

ข้อ 1. หนูยังไม่ได้สอบภาคก . ท้องถิ่น :D

ข้อ 2 . บ้านแฟนเก่าหนูอยู่ที่นั่น (ไม่อยากจะเจอขี้หน้ามัน)
 >:(
ความใฝ่ฝันสูงสุดคือ สรรพากร และ ศาลยุติธรรม สู้ๆๆ!!!!โว้ย

งานราชการ

• ผู้ตรวจการฯ
  • ผู้ว่าฯ
  • ราษฎรดีเด่น: +37/-1
  • "ผมรักในหลวง"

ข้อ 2 . บ้านแฟนเก่าหนูอยู่ที่นั่น (ไม่อยากจะเจอขี้หน้ามัน)
 >:(

อันนี้สำคัญ 555+
.....

“เกลียดจริงๆ พวกเห็นแก่ตัว”

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: