ผู้เขียน หัวข้อ: อยู่ลำปางอยากย้ายไปเชียงใหม่  (อ่าน 999 ครั้ง)

tikky

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ตอนนี้ทำงานอยู่ลำปางค่ะ พึ่งบรรจุได้ 5 เดือนกว่า ๆ ถ้าผ่านทดลองงานแล้วคงทำเรื่องย้ายได้แล้ว
อยากย้ายกลับไปอยู่กับครอบครัวที่เชียงใหม่ค่ะ เจ้าพนักงานการเงินและบัญชี ปฏิบัติงาน
ใครสนใจ เมล์ big_b2222@hotmail.com

ผู้เขียน หัวข้อ: อยู่ลำปางอยากย้ายไปเชียงใหม่  (อ่าน 999 ครั้ง)

nongsaranya

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +6/-0
Re: อยู่ลำปางอยากย้ายไปเชียงใหม่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2010, 04:28:31 pm »
ย้ายหรือยังค่ะ แม่แจ่ม พอไหวไหม ถ้าสนใจก็คุยกันได้นะ ch_saranya@hotmail.com

chocolate07

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0
Re: อยู่ลำปางอยากย้ายไปเชียงใหม่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2010, 12:22:41 pm »
เธออยู่หน่วยงานไหนเหรอ...

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: