โอนย้ายข้าราชการ > โอนย้ายข้าราชการ

โอนย้ายนักวิชาการคอมพิวเตอร์

(1/1)

mameaw:
ปัจจุบัน ตำแหน่งนักวิชาการคอมพิวเตอร์ปฏิบัติการ  อยู่ศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร สำนักงานอัยการสูงสุด (ถนนรัชดาภิเษก)

ต้องการโอนย้ายกลับบ้านที่จังหวัดตราด   ถ้ามีใครสนใจ กรุณาติดต่อผ่านหนัาเว็บได้เลยค่ะ

::)

swat_info:
ตอนนี้คุณทำงานอยู่ที่ไหนครับ

mameaw:

--- อ้างจาก: swat_info ที่ มกราคม 04, 2010, 04:44:52 pm ---ตอนนี้คุณทำงานอยู่ที่ไหนครับ

--- End quote ---

ทำงานอยุ่ศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร สำนักงานอัยการสูงสุด  อาคารถนนรัชดาภิเษกค่ะ

swat_info:
ครับ... ;) ผมอยู่ ict

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ตอบ

Go to full version