โอนย้ายข้าราชการ > โอนย้ายข้าราชการ

อยากย้ายสับเปลี่ยน ธุรการระดับปฏิบัติงาน กรมที่ดิน

(1/1)

ชาวดินแดนมหัศจรรย์:

ตอนนี้อยู่อิสานใต้ค่ะ  อยากย้ายสับเปลี่ยนเข้ากรมที่ดินค่ะ    ผู้ที่ต้องการกลับภูมิลำเนามาทำงาน โคราช  สุรินทร์ บุรีรัมย์ อุบลฯ  โทรมาคุยกันได้จ้า :)

086-แปด-เจ็ด-สอง-หก-เจ็ด-เจ็ด-เจ็ด   

(ขอโทษที่ต้องพิมพ์เป็นตัวอ่านนะคะ)  :'(

:-*  ลงกระทู้หลายวันแล้ว   คนในกรมที่ดิน (ศูนย์ราชการฯ)   ไม่เห็นมีโทรมาติดต่อบ้างเลยเหรอจ๊ะ   :-[ :-[ :-[

panaddanie:
ตอนนี้ทำงานอยู่จังหวัดอะไรคะ  :'(

:-[  ต้องขอโทษด้วยนะคะ...ไม่อยากลงในเวปละเอียด  ช่วยโทรมาตามเบอร์ที่ให้ได้โดยตรงเลยค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ตอบ

Go to full version