โอนย้ายข้าราชการ > แบบฟอร์มการขอโอนย้าย ข้าราชการ

รบกวนขอแบบฟอร์มโอนย้ายจากข้าราชการพลเรือน ไป อบต.ด้วยครับ

(1/1)

คมกฤช:
กำลังจะโอนไปทำงานที่ อบต. แตว่ายังหาแบบฟอร์มการโอนย้ายไม่ได้เลยครับ
รบกวนใครมีช่วยส่งให้ด้วยนะครับ..... ด่วนที่สุด

ขอบคุณมากครับ

mtn304:
ขอด้วยคนนะครับ deachar.kd@gmail.com

mmm:
รบกวนขอแบบฟอร์ม โอนจาก กพ. ไปเทศบาล ด้วยครับผม rak_nira@hotmail.com ขอบคุณครับ

2511nit:
รบกวนขอแบบฟอร์มโอนย้ายจากข้าราชการพลเรือน ไป อบต.ด้วยครับ

2511nit:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ตอบ

Go to full version