ผู้เขียน หัวข้อ: ธุรการปฏิบัติงาน อยากย้ายกลับเชียงใหม่ ลำพูน แม่ฮ่องสอน  (อ่าน 1250 ครั้ง)

Pitchachan

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน อยากย้ายกลับ เชียงใหม่ ลำพูน แม่ฮ่องสอน หากมีที่ไหนว่างหรือต้องการรบกวนติดต่อกลับมานะครับ 093 - 2282115 ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ สงสารพ่อกับแม่ครับ แก่มากแล้วอยากกลับไปดูแลท่านครับ ....

ผู้เขียน หัวข้อ: ธุรการปฏิบัติงาน อยากย้ายกลับเชียงใหม่ ลำพูน แม่ฮ่องสอน  (อ่าน 1250 ครั้ง)

yusuke

• ลูกบ้าน
  • *
ยากครับ เจ้าถิ่น+เส้น แข็งมาก

THanakit

• ลูกบ้าน
  • *
เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน อยากย้ายกลับ เชียงใหม่ ลำพูน แม่ฮ่องสอน หากมีที่ไหนว่างหรือต้องการรบกวนติดต่อกลับมานะครับ 093 - 2282115 ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ สงสารพ่อกับแม่ครับ แก่มากแล้วอยากกลับไปดูแลท่านครับ ....
สนใจแม่ฮ่องสอนไหมครับ ผมกำลังทำเรื่องย้ายกลับพะเยา (จพง ธุรการปฏิบัติงาน)

อักษร

• บุคคลทั่วไป
คุณ THanakit อยู่หน่วยงานไหนครับ อำเภออะไรครับ

THanakit

• ลูกบ้าน
  • *
คุณ THanakit อยู่หน่วยงานไหนครับ อำเภออะไรครับ
คุยกันทางเฟชนะครับ อยู่อย่าง เหงาๆ หรือ thanakit_MM@hotmail.com

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: