ผู้เขียน หัวข้อ: รับโอนย้าย เจ้าพนักงานการเงินและบัญชี รพ.ชุมชนในจังหวัดเชียงราย  (อ่าน 1742 ครั้ง)

jiab03

• บุคคลทั่วไป

ผู้เขียน หัวข้อ: รับโอนย้าย เจ้าพนักงานการเงินและบัญชี รพ.ชุมชนในจังหวัดเชียงราย  (อ่าน 1742 ครั้ง)

ยาหยี

สนใจค่ะ ตอนนี้เจ้าหน้าที่ธุรการปฏิติงาน อยู่ สำนักงานสวัสดิการและคุ้มครองแรงงานจังหวัดอ่างทอง

คนเชียงราย

สนใจมากค่ะ ปัจจุบันทำงานทำงานที่สำนักงานปลัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ ตำแหน่ง เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงานค่ะ ปวส.จบการบัญชี ป.ตรี จบการจัดการทั่วไป(บัญชี) ไม่ทราบว่าได้คนแล้วหรือยังคะ

tiyakorn02

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ตำแหน่งยังว่างยุไหมคะ

naree

ตำแหน่งยังว่างยุไหมคะ
  ตำแหน่ง จพ.การเงินและบัญชียังว่างอยู่ค่ะ ต้องการด่วน 081 111 4008

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: