ผู้เขียน หัวข้อ: ประสงค์จะโอนย้ายกลับบ้านที่น่านค่ะ ปัจจุบันตำแหน่งเจ้าพนักงานการเงินและบัญชี  (อ่าน 793 ครั้ง)

fha

• บุคคลทั่วไป
ปัจจุบันตำแหน่งเจ้าพนักงานการเงินและบัญชี ที่กรมส่งออกฯ กระทรวงพาณิชย์ จ.นนทบุรีค่ะ อยากย้ายกลับบ้านเกิดที่น่านและไปอยํู่กับครอบครัวค่ะ ติดต่อได้ที่ Email:p_shai@hotmail.com ขอบคุณมากค่ะ

ผู้เขียน หัวข้อ: ประสงค์จะโอนย้ายกลับบ้านที่น่านค่ะ ปัจจุบันตำแหน่งเจ้าพนักงานการเงินและบัญชี  (อ่าน 793 ครั้ง)

tiyakorn02

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ลองติดต่อคุณอนัญยา ที่ อ.นาน้อยดูไหมคะไม่แนใจมีคนสับเปลี่ยนไปหรือยังนะแต่เป็นงานพัสดุ สนใจเมลมานะคะ tiyakorn_02@hotmail.com

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: