ผู้เขียน หัวข้อ: รับโอน นักทรัพยากรบุคคล ระดับปฏิบัติการ/ชำนาญการ  (อ่าน 2393 ครั้ง)

Somsri

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
กลุ่มงานสิทธิประโยชน์และข้อมูลบุคคล  สำนักอำนวยการ
สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา  กระทรวงศึกษาธิการ
มีความประสงค์รับโอนข้าราชการพลเรือนสามัญ
ตำแหน่งนักทรัพยากรบุคคล ระดับปฏิบัติการ/ชำนาญการ
จำนวน 1 อัตรา
สนใจติดต่ิอ 0 2281 5555 ต่อ 1613 คุณสมศรี  เลิศวุฒิอนันต์

ผู้เขียน หัวข้อ: รับโอน นักทรัพยากรบุคคล ระดับปฏิบัติการ/ชำนาญการ  (อ่าน 2393 ครั้ง)

nisachon

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ตำแหน่งนักวิชาการตรวจสอบปฏิบัติการโอนได้มั้ยคะ  แล้วมีตำแหน่งอื่นรับโอนบ้างมั้ยคะ 

นายโลโก้

• บุคคลทั่วไป
ตำแหน่งไม่ตรงกันครับ ทำงานส่วนกลางกรมฯ แต่จบ รปม. (ทำชำนาญการแล้ว) ไม่ทราบว่าโอนได้ไหมครับ

นายโลโก้ (logo_111@hotmail.com)

คนท้องถิ่น

ทำงานท้องถิ่น เป็นนักบริหารงานสวัสดิการสังคม ระดับ 6 คุณวุฒิ รม. โอนย้ายได้ไม๊คะ

นกน้อย

ได้บุคคลที่รับโอน(ย้าย)เรียบร้อยแล้วหรือค่ะ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: