ผู้เขียน หัวข้อ: ใครทราบตำแหน่งว่างสังกัดกระทรวงสาธารณสุขช่วยบอกกล่าวยด้วยด้วยค่ะ  (อ่าน 4588 ครั้ง)

jiab003

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
เจ้าพนักงานการเงินแลพบัญชี จังหวัดเชียงรายว่าง ติดต่อ 0843202547 3029454

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครทราบตำแหน่งว่างสังกัดกระทรวงสาธารณสุขช่วยบอกกล่าวยด้วยด้วยค่ะ  (อ่าน 4588 ครั้ง)

rachansrithan

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +6/-0

nupui

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +4/-0
ขณะนี้ กระทรวงสาธารณสุขระงับการใช้ตำแหน่งค่ะ ซึ่งก็หมายถึงระงับการโอนด้วย
สอบถามได้ 02-5901454-55

ตั๊ก

• บุคคลทั่วไป
แล้วเขาจะปล่อยตำแหน่งเมื่อไหร่ค่ะ กำลังหาที่โอน ย้ายอยู่เหมือนกันค่ะ เป็นพยาบาลปฏิบัติการ

วารุณี

ตาม ว735 ของ สป.กระทรวงสาสุข เราโทรไปถามแล้วเค้าบอกว่าระงับไปเรื่อยๆ จนกว่าจะจัดโครงสร้างแล้วเสร็จ ขึ้นอยู่กับ กพ. ด้วยเค้าจะประโครงสร้างอัตรากำลังครั้งใหญ่ ถามว่าเมื่อไหร่ ประมาณ คนทที่ทำเรื่องบอกแค่ว่ารอไปเรื่อยๆ จนกว่าจะมีคำสั่งยกเลิกค่ะ

คิดถึงลูก

เจ้าหน้าที่กู้ชีพ EMT  จ.ชลบุรี  ต้องการย้ายตำแหน่งมาที่ เมืองเลย ตอนนี้ช่วยราชการอยู่ที่เมืองเลย

ธีระ

ผม จพ.ธุรการ ปฏิบัติงาน กทม. อยากโอนไปสาธารณสุขมากๆ
เมื่อก่อนเป็นลูกจ้าง ของหน่วยงานสาธารณสุข
ภาคอีสาน มีที่ไหนว่างรบกวนบอกด้วยนะครับ
กาฬสินธุ์ ขอนแก่น สารคาม ร้อยเอ็ด ฯ
lakhon_peaw@hotmail.com

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: