โอนย้ายข้าราชการภาคใต้

หัวข้อ

<< < (39/40) > >>

[1] mt อยากกลับเชียงใหม่คะ

[2] อยากทราบบเกี่ยวกับ โควต้า เข้าเตรียมทหาร 5 จังหวัด อะครับ

[3] นายช่างเครื่องกลปฏิบัติงาน ย้ายกลับสุโขทัยหรือใกล้เคียง

[4] นักวิชาการคอมพิวเตอร์ปฏิบัติการ อยู่ กทม. แถวถนนศรีอยุธยา อยากย้ายกลับนครศรีฯ คะ

[5] อยากไปเป็นทหารที่ 3 จังหวัดชายแดนใต้ครับ

[6] อยากย้ายกลับไปภาคใต้ (สงขลา,หาดใหญ่,นครศรีธรรมราช)

[7] นักตรวจสอบภาษีปฏิบัติการ อยากโอนย้ายกลับนครศรีฯ ค่ะ

[8] อยู่กทม.อยากกลับลำปางหรือพะเยาค่ะ

[9] นักวิชาการเงินและบัญชีอยากกลับกระบี่

นำร่อง

[0] ขึ้นหนึ่งระดับ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

เริ่มหัวข้อใหม่

Go to full version